Thursday, November 30, 2023
Homeव्यापारवाघ बकरी ग्रुपचे कार्यकारी संचालक पराग देसाई यांचे निधन...मॉर्निंग वॉकसाठी बाहेर पडले...

वाघ बकरी ग्रुपचे कार्यकारी संचालक पराग देसाई यांचे निधन…मॉर्निंग वॉकसाठी बाहेर पडले होते…

Spread the love

न्युज डेस्क – संपूर्ण भारतात प्रसिद्ध असलेल्या वाघ बकरी चाय व गुजरात टी प्रोसेसर्स अँड पॅकर्स लिमिटेडचे ​​कार्यकारी संचालक पराग देसाई यांचे वयाच्या 49 व्या वर्षी रविवारी संध्याकाळी अहमदाबाद येथील एका खासगी रुग्णालयात निधन झाले. गुजरात टी प्रोसेसर्स अँड पॅकर्स लिमिटेड हा त्याच्या प्रतिष्ठित चहा ब्रँड – वाघ बकरी चहासाठी सर्वात लोकप्रिय आहे. देसाई 15 ऑक्टोबर रोजी त्यांच्या राहत्या घराजवळील इस्कॉन आंबळी रोडजवळ मॉर्निंग वॉकसाठी बाहेर पडले असताना त्यांचा अपघात झाला. यानंतर त्यांच्या डोक्याला गंभीर दुखापत झाली, त्यामुळे त्यांना ब्रेन हॅमरेज झाला.

त्यानंतर त्यांना अहमदाबाद येथील खासगी रुग्णालयात नेण्यात आले आणि त्यांची प्रकृती अधिकच बिघडल्याने त्यांना हेबतपूर रोडवरील दुसऱ्या खासगी रुग्णालयात हलवण्यात आले. देसाई यांच्या कुटुंबातील जवळच्या सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, त्यांच्यावर तात्काळ शस्त्रक्रिया करण्यात आली आणि त्यांचे निधन होण्यापूर्वी त्यांना सात दिवस व्हेंटिलेटरवर ठेवण्यात आले. देसाई यांचे रविवारी सायंकाळी प्रकृतीच्या अनेक गुंतागुंतीमुळे निधन झाले.

देसाई यांनी न्यूयॉर्कमधील लाँग आयलँड युनिव्हर्सिटीमधून एमबीए केले आहे आणि ते प्रीमियम चहा समूहाचे चौथ्या पिढीतील उद्योजक होते. समूहाच्या विक्री, विपणन आणि निर्यात विभागाचे नेतृत्व करण्याबरोबरच आणि ब्रँडला नवीन उंचीवर नेण्याबरोबरच, देसाई हे चहाचे चाखणारे आणि मूल्यांकन करणारे देखील होते. त्याला प्रवास आणि वन्यजीवांमध्ये खूप रस होता आणि त्याने उदारतेने आपला वेळ टिकाऊ प्रकल्पांसाठी दिला.


Spread the love
Gaurav Gawai
Gaurav Gawai
गौरव गजानन गवई हे महाव्हॉइस न्यूजचे सह-संस्थापक आहेत आणि रायटर आणि ग्राफिक डिझायनर म्हणूनही ते गेल्या पाच वर्षापासून काम करतात. त्यांना महाव्हॉइस न्यूजमध्ये ग्राफिक डिझायनिंग आणि कंटेंट रायटिंगचा मजबूत अनुभव आहे.
RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments

error: