नवी दिल्ली: बॉलिवूड अभिनेता रितेश देशमुख (रितेश देशमुख) आणि त्यांची पत्नी जेनेलिया डिसूजा सोशल मीडियावर खूप अॅक्टिव असतात. तो अनेकदा त्याचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करून चाहत्यांशी संपर्कात राहतो. चित्रपटांसोबतच रितेश देशमुख आपल्या सोशल मीडिया पोस्टबद्दलही खूप चर्चेत असतो. त्याचा एक व्हिडिओही बराच चर्चेत आहे, ज्यामध्ये ते जेनेलिया डिसोझासोबत वेगळ्या स्टाईलमध्ये दिसत आहे. रितेश आणि जेनेलियाचा हा व्हिडिओ जुना आहे, पण शेअर केल्यानंतरही पुन्हा एकदा तो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.
वास्तविक, हा व्हिडिओ एका अवॉर्ड फंक्शनचा आहे जेव्हा रितेश, प्रीती झिंटाचे हात खूप प्रेमळ चुंबन घेताना दिसतात, तीच जेनेलिया डिसोझा बाजूला आरामात सर्व काही पाहत आहे पण आता जेनेलिया वेगळ्या प्रकारे सामायिक झाली आहे ज्यामध्ये आपण पाहू शकता की प्रीती झिंटाबरोबर रितेशला विनोद वाटला आणि जेनेलियाने तिच्या नवऱ्याची प्रकृती खराब केली आहे. जेनेलिया आणि रितेशचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत असून चाहतेदेखील बरीच प्रतिक्रिया देत आहेत. व्हिडिओ शेअर करताना जेनेलिया डिसोझाने एक मजेदार कॅप्शन शेअर केले आहे. जेनेलियाने लिहिले, “घराचे काय झाले हे आपल्याला माहित असले पाहिजे”.
काही दिवसांपूर्वी रितेश देशमुख आणि जेनेलिया डिसूझाचा एक व्हिडिओ व्हायरल झाला होता, ज्यात अभिनेता आपल्या पत्नीची टॉप बनवताना दिसला होता. या व्हिडिओबद्दल चाहत्यांनी तिचे खूप कौतुक केले होते. रितेश देशमुखच्या कारकीर्दीबद्दल बोलताना ते शेवटच्या बागी 3 मध्ये दिसले. या चित्रपटात त्याने टायगर श्रॉफ आणि श्रद्धा कपूर यांच्यासह मुख्य भूमिका साकारल्या आहेत. या व्यतिरिक्त तो मरजावन चित्रपट आणि हाऊसफुल 4 मध्ये देखील मुख्य भूमिकेत दिसला होता.